เยี่ยมติดตามระบบ DOT คุณภาพ
วันที่ 26 ต.ค. 2566 เวลา 09.00-12.00 น. ทีมพชอ.อำเภอพิมาย ทีมสหวิชาชีพจากสาธารณสุขอำเภอพิมาย,โรงพยาบาลพิมาย ร่วมกับรพ.สต.หนองจิก,ผู้ใหญ่บ้านม.13 ,ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน สอบต. ประธานอสม.ตำบลโบสถ์,อสม.ม.13,หมู่ 10 ต.โบสถ์ ร่วมเยี่ยมติดตามระบบ Dot คุณภาพ และให้คำแนะนำการปฏิบัติของผู้ป่วยโรควัณโรคและญาติ ณ หมู่ที่ 13 บ้านหนองฟาน,หมู่ที่่ 10 บ้านหนองจิก ต.โบสถ์ อ.พิมาย จ.นครราชสีมา
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5251192_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5251195_0-1024x772.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5251197_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5251198_0-767x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__5251196_0-773x1024.jpg)