คัดเลือก อสม. ดีเด่นระดับอำเภอ
วันที่ 16 พ.ย. 2566 สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมายและโรงพยาบาลพิมาย ร่วมกับชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านอำเภอพิมาย คัดเลือก อสม. ดีเด่น ระดับอำเภอ ณ ห้องประชุมพิมายปุระ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมาย
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443836_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443838_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443840_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443837_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443839_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443841_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443842_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443843_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__12443844_0-1024x768.jpg)
วันที่ 16 พ.ย. 2566 สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมายและโรงพยาบาลพิมาย ร่วมกับชมรมอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้านอำเภอพิมาย คัดเลือก อสม. ดีเด่น ระดับอำเภอ ณ ห้องประชุมพิมายปุระ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมาย