ประชุม คบสอ.พิมาย
วันที่ 8 ม.ค. 2567 ..เวลา 13.30 น. นายประดิษฐ์ เกิดสุข สาธารณสุขอำเภอพิมาย พร้อมด้วยผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอพิมาย ผู้รับผิดชอบงานของสำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมาย และผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข ทั้ง 8 แห่ง เข้าร่วมประชุม คบสอ.พิมาย โดยมี นายรักเกียรติ ประสงค์ดี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิมาย เป็นประธานการประชุม
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430727_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430729_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430731_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430725_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430728_0-703x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__6430730_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/183154_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/183156_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/183158_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/183155_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/01/183157_0-1024x768.jpg)