แนวทางเวชปฏิบัติในการรักษาเบาหวานให้เข้าสู่ระยะสงบ รุ่นที่ 1
วันที่ 14-15 ธ.ค. 2566 ทีมงานโรงเรียนเบาหวานวิทยาอำเภอพิมาย ร่วมเป็นวิทยากร แนวทางเวชปฏิบัติในการรักษาเบาหวานให้เข้าสู่ระยะสงบ รุ่นที่ 1ณ โรงแรมริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ จัดโดย Diet Doctet Center และมูลนิธิปันเพื่อสังคม ขอบพระคุณที่ให้เกียรติ ทีมงานโรงเรียนเบาหวานวิทยาอำเภอพิมาย ในครั้งนี้
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/609675_0.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/609676_0.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/608751_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/609679_0-768x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/608752_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/608753_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/608754_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/608756_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/609678_0-768x1024.jpg)