ตรวจประเมินมาตรฐานสุขาภิบาลอาหาร (Clean Food Good Test)
วันที่ 20 ธ.ค. 2566 เวลา 14.00 น. เจ้าหน้าที่สาธารณสุข โรงพยาบาลพิมาย สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมาย และ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านเตย ตำบลกระเบื้องใหญ่ ร่วมออกตรวจประเมินมาตรฐานสุขาภิบาลอาหาร (Clean Food Good Test) โรงอาหาร บริษัทเกลือพิมาย จำกัด ตำบลกระเบื้องใหญ่ อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12779558_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12779559_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12779560_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12779561_0-1024x768.jpg)