ประชุมการดำเนินงานป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่
วันที่ 25 ธ.ค. 2566 เวลา 13.30 น. นายประดิษฐ์ เกิดสุข สาธารณสุขอำเภอพิมาย และ น.ส.ศศิธร ดวงเพ็ชรแสง ร่วมประชุมการดำเนินงานป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2567 โดยมีส่วนราชการและหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมอำเภอพิมาย ชั้น 2 ต.ในเมือง อ.พิมาย จ.นครราชสีมา
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6258822_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6258823_0-1024x767.jpg)