ต้อนรับคณะศึกษาดูงานและร่วมแลกเปลี่ยนการขับเคลื่อนการดำเนินงาน พชอ.
วันที่ 6 ก.พ. 2567 .เวลา 09.00 น. นายศิวะเสก สินโทรัมย์ นายอำเภอพิมาย พร้อมด้วย นายประดิษฐ์ เกิดสุข สาธารณสุขอำเภอพิมาย พญ.สมหญิง ศิริจานุสรณ์ รองผู้อำนวยการรพ.พิมาย ฝ่ายภารกิจปฐมภูมิ นายกสมาคมกำนันผู้ใหญ่บ้านอำเภอพิมาย ผู้แทนผู้กำกับสภ.พิมาย ผู้นำท้องที่ ท้องถิ่น ตำบลกระเบื้องใหญ่ ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานและร่วมแลกเปลี่ยนการขับเคลื่อนการดำเนินงาน พชอ. ประเด็นโรคติดต่อจากองค์การบริหารส่วนตำบลพัฒนา อำเภอบางระกำ จังหวัดพิษณุโลก “โครงการฝึกอบรมและศึกษาดูงาน การเฝ้าระวังและป้องกันควบคุมโรคติดต่อ และโรคไม่ติดต่อ” โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มความรู้ความเข้าใจ ให้กับบุคลากรที่เกี่ยวข้องในด้านการป้องกันและควบคุมโรคได้อย่างถูกต้องและพัฒนาศักยภาพ ให้มีความรู้ความสามารถ ด้านสาธารณสุข ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงบ้านเตย ต.กระเบื้องใหญ่ อ.พิมาย จ.นครราชสีมา
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772516_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772517_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772518_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772520_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772521_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772522_0-768x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772523_0-768x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772524_0-768x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772514_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__10772519_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58449_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58451_1-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58459_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58460_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58462_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58464_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58465_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58466_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58471_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58474_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58475_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58489_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58491_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58495_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58496_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58498_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58451_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58499_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58490_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58492_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58504_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58507_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/58477-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930508_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930510_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930511_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930512_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930497_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930499_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930500_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930502_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930503_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930504_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930505_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930506_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__6930507_0-770x1024.jpg)