นิเทศติดตามมาตรฐานงานสร้างเสริมภูมิคุ้มกันโรค
วันที่ 20 ก.พ. 2567 เวลา 13.00 – 16.00 น. นายประดิษฐ์ เกิดสุข สาธารณสุขอำเภอพิมาย เป็นประธานเปิดการประชุมโครงการนิเทศติดตามมาตรฐานงานสร้างเสริมภูมิคุ้มกันโรค ประจำปีงบประมาณ 2567 แก่ผู้เข้าร่วมประชุมตามโครงการฯได้แก่ ผู้รับผิดชอบงาน EPI และ IT ทุกหน่วยบริการ ณ ห้องประชุมพิมายปุระ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอพิมาย
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217254_0-770x1024.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217255_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217256_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217257_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217247_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217249_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217250_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217251_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217252_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217253_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217246_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217236_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217238_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217239_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217240_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217241_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217242_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217243_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217244_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217245_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217225_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217227_0-1024x768.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217229_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217230_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217231_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217232_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217233_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217234_0-1024x767.jpg)
![](http://www.sasukphimai.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__7217235_0-1024x767.jpg)